Ngày 25 tháng 5 năm 2024, Trường THPT Đức Hợp đã tổ chức lễ tổng kết năm học 2023-2024 trong không khí trang trọng và phấn khởi. Buổi lễ diễn với sự tham dự của Ban Giám Hiệu, toàn thể giáo viên, học sinh và Đại diện ban Đại diên CMHS toàn trường và ...
Ngày 30/3 vừa qua, tại Trường Trung học Phổ thông (THPT) Đức Hợp, một sự kiện ý nghĩa đã diễn ra khi hơn 141 em học sinh được kết nạp vào Đoàn Thanh niên Cộng sản Hồ Chí Minh. Lễ kết nạp này không chỉ là dịp để các em thể hiện niềm tự hào, mà còn là ...
Trong Kì thi HSG cấp tỉnh năm học 2023 – 2024, trường THPT Đức Hợp đã đạt được những thành tích nổi bật với 01 giải Nhất, 03 giải Nhì; 07 giải Ba và 05 giải KK.
Từ năm 2017, cứ mỗi dịp 20/11 hằng năm Bộ GD-ĐT, CĐGD Việt Nam tổ chức lễ tuyên dương "Nhà giáo tiêu biểu" nhằm gặp gỡ và tri ân đại diện các thầy giáo cô giáo trên cả nước. Năm học 2023-2024 thầy Trần Văn Tỏ vinh dự được Hội đồng thi đua Sở GD-ĐT ...
Đài phát thanh đoàn trường THPT Đức Hợp ngày càng có nhiều hoạt động thiết thực với HS. Thông qua Đài phát thanh, nhà trường dễ dàng tuyên truyền các chủ trương, chính sách của ngành GD, sở GD đến các em HS.