Chiều ngày 16/4/2024, được sự đồng ý của Ban giám hiệu nhà trường, tổ Lý – Hóa – CN và câu lạc bộ STEM đã tổ chức thành công ngày hội STEM với chủ đề “Thắp lửa đam mê – Khơi nguồn sáng tạo”. VŨ THỊ MẾN – GIÁO VIÊN TỔ LÝ – HÓA - CN
Nhằm tạo điều kiện phát triển chuyên môn cho cán bộ, giáo viên nhà trường, theo lời mời từ Đại học Ngoại ngữ Đại học QG HÀ Nội, nội dung CV 376/ĐHNN ngày 21 tháng 3 năm 2024, đoàn CBGV các môn Toán, Ngoại ngữ, Ngữ văn tham dự Hội thảo ULIS Connect - ...
Hoạt động trải nghiệm môn học đóng vai trò quan trọng trong quá trình giáo dục của học sinh. Thay vì chỉ dựa vào việc lắng nghe giảng bài và đọc sách giáo khoa, hoạt động trải nghiệm mang lại trải nghiệm thực tế và hấp dẫn hơn, giúp học sinh hiểu ...